ซื้อไอโฟน6มา พอมาถึงกลับติดไอคลาวด์ เจ้าของเดิมไม่ได้บอกว่าติดอะไรบ้าง

กระทู้คำถาม
ผมซื้อไอโฟน6มือสองมาครับ เพราะกะจะเอามาไว้ถ่ายรูปถ่ายสโลโมชั่นเล่น ตอนซื้อก็ถามว่าเครื่องเป็นอะไรไหม แล้วก็ตกลงราคากัน แต่พอมาถึง ถึงกับอึ้งเพราะติดไอคลาวด์เฉย แล้วคนขายก็ไม่บอกด้วยว่าติดไอคลาวด์ ตอนนี้ผมก็ลงขายในเฟซ ก็เวลามีใครมาถามก็ต้องบอกไปว่าติดไอคลาวด์นะครับ หลายคนก็หนีเลย😥😥 ตอนนี้ใครซื้อเป็นอะไหล่ผมก็ขายครับ โมโหคนขายมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่