อยากมีความรักบ้าง

คือที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะว่า ไม่เคยมีความรักดีๆเลย ขอเล่าประสบการณ์น่ะครับ ว่า ผมควรจะเเก้ไขยังไง  หน้าตาผม คือ ตี๋ ขาวๆ น่ารัก หุ่นสมส่วน มีพุง คือ ประมาณว่า ผมใส่เสื้อก็จะดูหุ่นพอดี เเต่ ถ้าถอดเสื้อก็จะเห็นพุงนิดหน่อย เเต่นี้เเค่ประเด็นหน้าตา ต่อมา เรื่องความรักที่ผมเคยเจอ จะเขียนเป็นข้อๆน่ะครับ
1.ขึ้นมหาลัย จีบผญ. ครั้งเเรก อันนี้ผมยอมรับว่าผิดจริง เพราะ พึ่งรู้จักวันเดียว เเต่ไปตบหัวเขา ผมทำอะไรไม่ถูกเลย
2. มีเเฟนตอนปี2เทอม2 เเต่ มารู้ความจริง ว่า มีคนที่คุยๆอยู่ก่อนเเล้ว เเล้วซึ่ง เหมือนคบกับผมเเบบ คบเพื่อหาว่าตัวเองยังไงบ้าง
3. ลองเล่นทินเดอร์ คุยกับเด็กปี1 เเล้วมาบอกว่า เเบบ ผมโอเคน่ะ เเต่ไม่ชอบ ผมก็งง
หลังจากนี้คือไม่มีเลยครับ เเอบเพื่อนมาปัดทินเดอร์ก็ยังเเบบ ปัดโดนผมเยอะน่ะครับ เเต่เเบบ คุยไปสักพัก ไม่ตอบ มาอิโมจิเเล้วหาย  เเล้วคือ เอาจริงๆ คือ สมัยนี้ ผมว่า ผมตามยุคสมัยน่ะ เเต่ทำไม ไม่มีใครที่เเบบ คบที่ใจ ไม่ใช่ เเบบ เห็นเเค่ยอดเงินบัญชีเเล้วขอเลิก ไม่ก็ อ่านไม่ตอบอ่ะ คือ อยากมีเเบบ คนที่อยู่ข้างๆ ให้เราผ่อนคลาย ทำให้เรายิ้ม เเนะนำผมหน่อยครับบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่