การทำ SUBCISION เลาะพังผืดหลุมสิว เป็นการรักษาหลุมสิวที่ต้นเหตุหรือเปล่าครับ แล้วนานๆไปหลุมสิวจะกลับมาเหมือนเดิมมั้ย

กลัวว่าจะดีใจแค่แรกๆ หลังจากแผลหายบวม มันก็จะฟูได้สักระยะหนึ่ง พอนานไปจะแฟ่บกลับมาเป็นปกติ เหมือนพวกเลเซอร์ครับ

เพราะถ้ารู้ว่าจะเป็นเหมือนเดิมในระยะยาว ก็คงไม่อยากเอาเงินไปทำเพราะเอาไปทำอย่างอื่นดีกว่า

หรือมันให้ผลคงอยู่ตลอดไปแบบนั้นเลยครับ หากว่าไม่เป็นสิวขึ้นตรงบริเวณนั้นอีก 

แบบตื้นแล้วตื้นเลย หรือตื้นแค่ช่วงแรกๆ หลังจากแผลหาย แล้วนานๆไปมันจะแฟ่บครับ 

ขอคนมีประสบการณ์การทำมาแชร์กันหน่อยครับ เพราะคนเคยทำจะรู้ดีที่สุด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่