สอบถามหน่อยครับ กันชนหลังผมไปโดนน้ำยาอะไรไม่รู้สีย่นสาเครมประกัน ทิพย์ประกันภัยได้ไหม

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยครับ กันชนหลังผมไปโดนน้ำยาอะไรไม่รู้สีย่นสาเครมประกัน ทิพย์ประกันภัยได้ไหม หรือถ้าซ่อมพ่นสีเฉพาะจุดได้ไหมราคาดท่าไหร่
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ คุณruay_s

คุณruay_s สามารถแจ้งเคลมได้ที่แอป TIP Flash Claim หรือติดต่อได้เบอร์ 1736 กด 1 เจ้าหน้าที่จะดำเนินการให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่