แยกห้องนอนกับแม่เพราะโตเเล้ว

เรามีน้องชายคนนึงค่ะ น้องโตพอจะรู้เรื่องเพศหรือเรื่องอะไรค่ะ เเละเราก็คิดว่าเป็นอันสมควรที่จะเเยกห้องนอนกับเราเเละเเม่ค่ะ เราเคยขอให้พ่อเราทำห้แงแยกให้เเต่พ่อเราก(้ไม่ทำเเละไม่สนใจค่ะ เราก็คิดไอเดียนึงขึ้นมาได้คือการให้น้องไปนอนกับพ่อค่ะ เเละเรากับแม่ยังนอนด้วยกัน เเต่น้องเราไม่อยากไปค่ะ เเละ รู้สึกเซ็งมาก เเต่เราว่าควรจะเเยกได้แล้ว ทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่