แฟนบอกเลิกทุกวันทะเลาะทุกวัน

กระทู้คำถาม
เข้าเรื่องเลยล้ะกัน ผมคบกับแฟนมาปีกว่าแต่ผมเมื่อก่อนเคยเป็นคนที่เจ้าชู้มาก แต่ไม่มีเรื่องนอกกายน้ะครับช่วงแรกๆแฟนผมให้อภัยนับครั้งไม่ถ้วนแต่ช่วงหลังเขาทนผมไม่ได้เลยขอเลิกผม  ช่วงนั้นแหละที่ผมเริ่มรู้สึกคิดได้ แต่เธอหมดใจที่จะรักผม แต่ผมก็ยื้อเธอไว้ตลอด บางครั้งมีเรื่องอะไรนิดหน่อยก็ทะเลาะกันบ้านแทบแตก เธอบอกเลิกกับผมทุกรอบ แต่ส่วนตัวผมคิดได้ไม่มีมือที่สามเลิกเจ้าชู้แล้ว แต่เธอก็บอกเลิกผมมาตลอด ผมควรไปต่อหรือพอแค่นี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่