แฟนทำonlyfans เราควรทำยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราคบกับแฟนมาซักพัก เราไม่เคยรู้เลยว่าเขาทำงานค่ะเนื่องจากเรายังเป็นนักศึกษาทั้งคู่ เลยคิดว่าไม่น่าทำงาน จนเรามารู้ทีหลัง ว่าเขาทำงานเป็นเอ็นเตอร์เทน ตอนนั้นเราเสียใจนะคะเราเลยขอเลิกแล้วเขาไม่เลิก ซึ่งถ้าก่อนหน้าจะคบกันแล้วเขาบอกเราก็น่าจะรู้ก่อนแล้วรับได้ถึงคบ แต่นี่เราไม่รู้ค่ะ เพิ่งมารู้ทีหลัง เขาขอโอกาสเราเลยให้อภัย เราขอให้เขาเลิกทำงานนี้ เขาก็เลิกทำนะคะ จนมา2-3วันที่ผ่านมา เราสงสัยเขาอีก คิดอะไรไม่รู้ถึงถามว่าทำonlyfans ไหม เขาตอบว่าใช่ค่ะ แล้วไม่ได้บอกอะไรเราเลย เราเสียใจมากเลยค่ะ ควรทำอย่างไรดีคะ เสียใจมากๆเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่