ขอHow to move onหน่อยครับ

กระทู้นี้อาจจะมีหลายคำถามหน่อยนะครับ คำว่ามูฟออนที่ผมจะสื่อนี่คือไม่ได้เป็นเคยแฟนนะครับแต่เป็นแอบชอบ 1.ขอวิธีมูฟออนหน่อยครับ 2.ปกติเค้าmove onนานมั้ย 3.ถ้าทำตามที่แนะนำแล้วมูฟไม่ได้อยู่ดีทำไง 4.(อันนี้นอกเรื่องนะครับ)คือผมกับเค้ารู้ว่าเราชอบกัน แต่พอบอกความรู้สึกไปทำไมเค้าเมิน คืออันนี้ผมงงมากครับอาจจะเป็นเพราะครั้งแรกด้วยมันเลยไม่ดีพอรีบเกินไป

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่