ขอ how to มูฟออนหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราอยากได้ How to move on ค่ะ

คือจะหาว่าเราใจง่ายก็ได้นะคะ แต่เราชอบคนที่รู้จักในเน็ตง่ายมาก แล้วสนิทกับเพื่อนในเน็ตคนนึงค่ะ คือเราไม่ได้สนิทขนาดรู้ชื่อพ่อหรือชื่อแม่เขานะคะ555

เอาจริงๆคืออยู่ดีๆเราก็คิดว่าเราคิดกับเค้ามากกว่าคำว่าเพื่อนไปแล้วค่ะ แต่เขาก็ไม่ได้คิดแบบนั้นกับเราค่ะ เพราะเค้ามีแฟนที่รักมากคนนึง แต่เลิกกันเพราะปะญหาจากทางบ้านของแฟน

คือเราคิดไปเองเลยค่ะ อาจจะเพราะเราคิดว่าเค้าทำดีกับเราด้วย เขาเคยหลุดคำพูดหวานออกมาด้วยค่ะ แต่เราว่าเค้าไม่คิดอะไรหรอกค่ะ

แต่เค้าก็ออกจะไปในแนวทางชอบให้ความหวังผู้หญิงด้วยค่ะ ตอนเราเล่นเกมกับเค้า เค้าก็จะโทรคุยกับผู้หญิงที่เค้ารู้จักไปด้วยค่ะ ดูแลดีมาก เอาใจดีมากค่ะ แต่พอเราบอกว่าเค้าให้ความหวังเธอ เค้าก็มาบอกเราว่า เค้าไม่คิดอะไรค่ะ เรานี่สงสารผู้หญิงที่คุยกับเค้าเหมือนค่ะ สงสารตัวเองด้วย

รอเค้าทัก ทักไปก็ไม่ตอบค่ะ ดีใจมาก(ประชด) ก็นะคะ เค้าไม่ได้คิดอะไรกับเราค่ะ

เราเลยอยากได้ How to เลิกคิดไปเองกับ How to move on ค่ะ 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่