ประเมินบ้าน ธอส ใช้เวลากี่วันหลังจากแบงค์โทรหาผู้กู้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอรบกวนสอบถาม วันที่ 5/2/2565 ทางธนาคาร ธอส โทรหาผู้กู้ แล้วแจ้งว่า วันจันทร์ที่ 7/2/2565 จะยื่นเอกสารให้กับประเมิน ประมานกี่วันคะ ประเมินถึงจะติดต่อเรากับมาอีกที เช็คสถานะในไลน์ GHB Buddy ยังไม่ขึ้นอะไรค่ะ ประมาณกี่วันสถานะในไลน์ถึงจะขึ้นคะ  
(กู้ซื้อบ้านกับโครงการทางโครงการเป็นคนยื่นเอกสารให้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่