ยื่นกู้บ้าน ธอส นานไหมครับ ปรึกษาเพื่อนๆที่เคยกู้กันหน่อยครับ สถานะ GHB วนไปมา

ยื่นกู้วันที่ 23/09
ประเมินบ้าน 28/09 
สถานะ GHB เปลี่ยนไปมาหลายรอบ มากครับ 
1/10 ขอเอกสารเพิ่มเติม
4/10 ตรวจสอบและขอข้อมูลเพิ่มเติม
6/10 รอการพิจารณาอนุมัติ
7/10 ตรวจสอบขอเอกสารเพิ่มเติม
11/10 ประเมินความสามารถในการผ่อนชำระคืนเงินกู้
12/10 รอการพิจารณาอนุมัติ
12/10 ช่วง 2 ทุ่ม ขอเอกสารเพิ่ม
ตอนนี้ผมเฝ้ากดเช็คสถานะแทบทุกชั่วโมง ไม่รู้ว่าจะผ่านไหม ลุ้นทุกวันเลยครับ น้องเซลล์โครงการบอกเป็นอาชีพ อิสระ จะนานหน่อยเป็นธรรมดาครับ แต่เจ้าที่สาขาที่ผมยื่นเองเค้าตามเรื่องให้จนผมรู้สึกเกรงใจ แต่พี่เจ้าหน้าที่สาขาดีมากๆครับ พี่เจ้าหน้าที่แจ้งว่าเหลือผู้ใหญ่เซ็น 2 ท่าน ผลหน้าจะออกอาทิตย์นี้ ครับ #เป็นกำลังให้ผ่านไปด้วยกันนะครับ ตอนนี้ได้เรื่องยังไงบอกกันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ😊

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่