คิดยังไงกับ Swift GL Plus ครับ ถ้าจะออกให้ลูกโอเคไหมครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะออกรถให้ลูกสาวสักคันนึงครับ แต่ที่บ้านใช้กันมากี่คันก็มีแต่รถกะบะอย่างเดียว ไม่ค่อยรู้เรื่องรถเก๋งรถรถอีโคคาร์ตอนนี้เลย ใช้แค่ขับไปกลับกทม.- อุธยา   แค่ที่ชอบคันนี้เพราะไม่ใหญ่ไม่เล็กไปและน่าจะประหยัดน้ำมัน  ยังไงช่วยมาให้ความรู้ที่เกี่ยวกับการใช้งานหน่อยครับ หรือมาแนะนำรุ่นอื่นๆก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่