โรงเรียนตรังคริสเตียน รับสมัครนักเรียนกี่รอบคะ?

คือผิดที่เราเองค่ะตอนนั้นเราหัวหมุนกับการเรียนออนไลน์มากเพราะเรียนไม่ค่อยรู้เรื่องจะจบม.3แล้วด้วยเราเลยหมกอยู่แต่กับหนังสือตอนแรกกะจะสมัครสอบแค่สภา1แต่คิดไปคิดมาโอกาสเข้าได้มันน้อยมากเลยพึ่งนึกได้ว่าตรังคริสเตียนก็มีตอนนั้นคือหัวหมุนมากๆไปsearchดูว่าตรังคริสเตียนเขารับสมัครวันไหนปรากฎว่าเขาสมัครกับเสร็จเรียบร้อยแล้วอะฮรื่อเข่าแทบทรุดเลยตอนนั้นเลยอยากจะมาสอบถามผู้รู้ว่าเขาจะรับสมัครอีกมั้ยคะ? 🙏 ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่