เชื่อมต่อ smart watch ไม่ได้ เด้งออกตลอดเวลาจะเชื่อมบลูทูธกับนาฬิกา

กระทู้คำถาม
เราโหลดแอพมาพอเปิดใช้ก็ปกติ แต่พอจะเชื่อมต่อ ค้นหานาฬิกามันก็เด้งออกตลอดเลย บางครั้งมันไท่เด้งออกแต่ก็หาบลูทูธตัวนาฬิกาไม่เจอ มันบอกให้รีเฟรชใหม่ พอกดรีเฟรชมันก็เด้งเหมือนเดิม เราลองทั้งลบแอพโหลดใหม่ รีเซ็ตนาฬิกา รีเซ็ตโทรศัพท์ ปิดเครื่องทั้งนาฬิกาทั้งโทรศัพท์ก็ทำไม่ได้ค่ะ ถามที่ร้านๆก็บอกให้ลบแอพโหลดใหม่ซึ่งเราลองแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม ตอนนี้ถามทางร้านว่ามีวิธีอื่นมั้ย เขาก็ไม่ตอบค่ะ รบกวนใครที่รู้ว่าต้องทำยังไงช่วยบอกด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่