เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

การเดินทางจากพิษณุโลกไปกระบี่

สวัสดีค่ะ อยากไปพักผ่อนที่กระบี่ แต่ติดที่เดินทางไม่เก่ง ไปไกลสุดแค่กรุงเทพ โดยรถไฟและรถทัวร์ ไม่เคยขึ้นเครื่องบินเลย 
อยากสอบถามว่า การเดินทางโดยเครื่องบิน ยากไหม ต้องทำยังไงบ้าง 
ถ้าแนะนำสายการบิน และราคาตั๋วได้ยิ่งดีเลยค่ะ (ขอแบบประหยัด)
อยากวางแผนการเดินทางให้รอบคอบ

หรือถ้าไปโดยรถทัวร์ หรือรถไฟ ต้องไปยังไงบ้างคะ รู้มาว่ากระบี่ไม่มีรถไฟผ่าน
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่