[CR] ใครมีปัญหาจุดดำ ฝ้า หน้าเสีย แบบดิฉัน ลองอ่านดูค่ะ

จุดดำๆขึ้นเต็มหน้า ตอนอายุ 50กว่า ผิวหน้าดูเหี่ยวย่นชัดขึ้นหรือจะแก่ได้ที่จริงๆ
หน้า ก่อนรักษา

ดิฉันมีปัญหาผิวหน้าที่ดำคล้ำลงเรื่อยๆ หน้าดูหมองไม่มีราศี ผิวหน้าเหมือนคนทำงานตากแดดจัดๆ
ดิฉันว่ายน้ำตอนเย็นๆทุกวันมาหลายปี เคยลองซื้อครีมแบรนด์เนมดังๆ และเคยรักษาหลายวิธีไม่ได้ผล ยังดำคล้ำตามรูปเลยค่ะ
อาจจะเป็นที่ช่วงอายุและวัยที่แก่ตัวลง เลยมาปรึกษาคุณหมอ เป็นคลีนิคที่บอกกันปากต่อปากว่าที่นี่รักษาฝ้า
กระได้ดี ได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอ คุณหมอเห็นผิวหน้าก็แจ้งกลับมาว่าเราควรทำเลเซอร์ชนิดไหน มีตั้งแต่ราคา 3,000 บาทขึ้นไป 
ดิฉันเคยลองทำตัว 3,000 บาท ก็ดีขึ้นแต่ยังไม่เกลี้ยง แต่แอบหลายครั้งเหมือนกันถึงสวยใสแบบนี้ 
ตอนนี้อยากลองแบบดีที่สุด ก็คือ Picosure ที่ผิวดีคลีนิคนี้ว้าวจริงๆค่ะ ผิวหน้าดีขึ้นเยอะ (แนะนำค่ะ ถ้าผิวหน้าเยินจริงต้องตัวนี้)

หลังจากทำไป 2-3เดือนครั้ง เดือนละครั้ง ชอบมากค่ะ หน้าสดใสขึ้น ฝ้าหาย ผิวกระชับขึ้น
หลังทำ Picosure 4ครั้ง ผิวหน้าดีขึ้นเยอะ แอบทำ Thermage กระชับหน้าด้วยค่ะ (อยากสาว)

ผ่านมาปัจจุบัน 4ปีแล้วค่ะ ฝ้าหายไปเลย โดยส่วนตัวชอบฝีมือคุณหมอกุหลาบมากๆค่ะ
ชื่อสินค้า:   รักษาฝ้า กระ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่