What If ถ้าสมมุติว่าเกิดการเปลี่ยนคู่สู้กัน ในคู่ต่อไปนี้ คืดว่าพวกเสากับพวกทันจิโร่ จะมีสภาพเป็นไงครับ

ผมจะเอาพวกตายมาด้วยนะและจะเอาอุซุยมาด้วยถ้าไม่พิการนะ ส่วนคู่เซ็นอิตสึ ผมจะไม่เปลี่ยนนะ แต่ก็จะมห้ไปเจอกับอสูรตนอื่นเหมือนกัน
1 ทันจิโร่+กิยู ปะทะ เกียกโกะ
2 ทันจิโร่+กิยู+เกียวเม+เรนโงคุ+ซาเนมิต ปะทะ โคคุขิโบ
3 กิยู+ชิโนบุ+คานาโอะ+อิโนะสุเกะ ปะทะ โดมะ
4 ซาเนมิต+โอบาไน+เคียวจูโร่ ปะทะ อาคาสะ
5 มิตสึรึ+ชิโนบุ+คานาโอะ+ทันจิโร่+อิโนะสู้กะ+โอบาไน+เก็นยะ ปะทะ ฮันเทนงุทุกร่าง
6 โอบาไน+มิตสึริ+อูซุย+เซ็นอิตสึ ปะทะ นาคิเมะ
7 ชิโนบุ+ทันจิโร่+อิโนะสุเกะ ปะทะ ดาคิ
8 เซ็นอืตสึ+อูซุย+เรนโงคุ ปะทะ กิวทาโร่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่