แฟนผมรู้สึกฉี่ไม่ออกอะครับ

อาการเป็นงี้ครับ ตอนนั่งจะรู้สึกเหมือนปวดฉี่แต่ก็ฉี่ไม่ออก แต่ฉี่ได้ปกตินะครับ แค่บ้างครั้งจะมีอาการแบบนี้บ้าง
แล้วก็มีพวกอาการก่อนหน้าที่ไม่รู้เกี่ยวกันรึป่าว
เมนที่เหมือนจะหมดแล้ว วันต่อมาดันมีเป็นก้อนเลือดติดออกมาอะครับ
อันนี้อาจจะเกี่ยวกับการลืมกินยาคุมอะครับ ลืมไปวันเดียวนะครับ (เป็นแบบ21เม็ดของพรีมสีชมพูอะครับ)
แล้วก็มีอีกอาการคือมีน้ำใสๆไหลออกมาอะครับ อีกวันเป็นน้ำข้นนิดหน่อยไม่ใส 
เท่าที่รู้มีประมาณนี้อะครับ มันรุ่นแรงไหมอะครับ ควรไปหาหมอเลยรึป่าวหรือควรรอดูอาการไปอีกประมาณไหนอะครับ
แฟนผมอายุ 22 นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่