หลังบ้านมีสนามฟุตบอลในร่ม เสียงดังเกือบทุกคืน บางคืนดังจนถึงตี2 สามารถไปร้องเรียนที่ไหนได้บ้าง

ตามหัวข้อเลยค่ะ รู้สึกทนไม่ไหวแล้ว ไม่มีความเกรงใจกันเลย ทำงานต้องตื่นแต่เช้า กลับบ้านเหนื่อยๆอยากนอน สนามฟุตบอลในร่มอยู่ตรงกับหลังบ้านเราพอดี ตอนนี้เกือบเที่ยงคืนยังเตะบอล เปิดเพลง พูดใส่ไมค์ เป่านกหวีด และกรี๊ดเชียร์บอลกันเหมือนตอนเช้า และบางวันเตะบอลคุยกันเสียงดังจนถึงตี2 ตี3 สนามฟุตบอลแบบนี้ไม่มีเวลาปิดที่ชัดเจนหรอคะ แล้วแบบนี้จะไปร้องเรียนที่ไหนได้บ้างคะ ขอบคุณทุกๆคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่