ผู้ชายเอากระโปรงนักเรียนมาใส่ไปนั่นไปนี่แปลกไหมคับบ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคับบ ผ้มก้เป็นผู้ชายอายุ 16 คนนึง ซึ่งก่อนหน้านนี้ขอเล่าก่อนเลยว่า เรานั้นเป็นคนที่อ้วนมากก แบบ สูง 159 หนัก 67 kg รอบเอว 36 นิ้ว ได้ไปเรียนพิเศษที่สยามอยู่บ่อยๆ มีความรู้สึกว่า เห้ยยย ผู้หญิงที่เขาสวยๆนั่นโอ้โห เขาดูมีความมั่นใจจังเลยอะะะะ

ก่อนหน้านนี้ก็อยากเป็นผู้หญิงอยู่แล้ว มันกระตุ้นความอยากไปถึงขีดสุดดดด

เราเริ่มลดน้ำหนัก และ คุมอาหาร

ปัจจุบันสูง 170 cm หนัก 57 kg รอบเอว 28 นิ้ววว

รู้สึกว่าาาการใส่กางเกงนักเรียนทำให้ดูมีพุงและตันน
ในขณะที่ การใส่กระโปรงทำให้ดูผอมม เอวเล็กและสูงขึ้นมากกกก

แต่ก็งงว่า รอบเอว 28 ยังรู้สึกไม่ผอมเท่าไหร่
ผู้หญิงที่เดินสยามส่วนมาก รอบเอวเท่าไหร่อะค้าบบบบ
ข่อมคับบบบ

และก็ถ้าเป็นผู้ชายยยแต่รู้สึกว่ากระโปรงมันใส่สบายกว่ากางเกงแถมแลดูยังผอมอีกด้วย ก็เลยจะเปลี่ยนมาใส่กระโปรงแทนนนน

ที่เลือกกระโปรงนักเรียนเพราะยาวววดี ใส่เอวสูงได้ แล้วยังคลุมเข่าาา และถือว่ามีดีกรีความสุภาพสูงอยู่ และสามารถเอาชายเสื้อเหน็บเข้าด้านในกระโปรงได้ เพราะลักษณะของกระโปรงโอเคอยู่คับบบ

คิดว่าผู้ชายใส่กระโปรงไปห้าง ไปเที่ยว ไปเรียนพิเศษจะแปลกไหมคับบบ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่