กินยาคุมฉุกเฉินแล้วประจำเดือนเลื่อนค่ะ

คือตอนปลายปีที่แล้วเราพึ่งมีอะไรกับแฟนไป สดนะคะแต่พอหลังจากนั้นก็ซื้อยาคุมฉุกเฉินมากิน (แฟนไม่ได้หลั่งใน เราใช้ปากให้เขาเสร็จ) เราซื้อยาคุมฉุกเฉินมากิน ปกติปจด.เราจะมาช่วงวันที่15-16ไม่เกินนี้ อันนี้วันที่26แล้วปจด.ยังไม่มา เราเครียดๆ พยายามไม่เครียดแล้วแต่ทำยากมากค่ะ ความเครียดมีผลทำให้ปจด.ไม่มาใช่ไหมคะ แต่เราค่อนข้างมั่นใจว่าไม่ได้ตั้งครรภ์เพราะแฟนไม่ได้หลั่งใน และก่อนจะมีเพศสัมพันธ์กัน แฟนไม่ได้มีการหลั่งอสุจิก่อนหน้านี้24ชม.ค่ะ เราอยากทราบว่าเราเครียดเลยทำให้ปจด.ไม่มาใช่ไหมคะ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่