มีเพศสัมพันธ์กับแฟนแล้วถุงยางหลุด แต่แฟนไม่เสร็จ ทานยาคุมฉุกเฉินแล้วจะท้องไหมคะ?

วันที่ 29 ตุลาคม 65 ที่ผ่านมาเราเพิ่งมีเพศสัมพันธ์กับแฟนไปค่ะ แต่เป็นการมีเพศสัมพันธ์ที่ค่อนข้างแย่เลยเพราะว่าเราต้องแอบทำ ทีนี้จังหวะที่กำลังถอยออกมาเพื่อที่จะใส่เข้าไปอีก  ถุงยางมันดันเกือบหลุดค่ะ คือน้องคาปากห่วงอยู่แต่ว่าแฟนเราดึงออกเพราะเห็นว่ามันจะหลุดแล้ว พอเราเห็นแบบนั้นเข้าคือพวกเราหยุดการกระทำพวกนั้นทันทีเลยค่ะ แฟนไม่ได้หลั่งน้ำนะคะ มีแค่สารหล่อลื่นที่ออกมาเล็กน้อย ซึ่งตอนนั้นเราสติแตกมากเพราะคิดว่าสารหล่อลื่นเป็นอสุจิ พอเป็นแบบนั้นเรารีบให้แฟนไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาเลยค่ะ คำถามคือ แบบนี้จะท้องไหมคะ เพราะหลังจากทานยาคุมฉุกเฉินไปประมาณ 6 ชั่วโมงเรามีอาการเวียนหัวแล้วก็ปวดท้องน้อยนิดหน่อย (ทานตอน18.00น. ตอนนี้ 00.00น.แล้ว) ตอนนี้เราเครียดมากๆเลยเพราะว่ากลัวท้อง แต่แฟนยืนยันว่าไม่ได้หลั่ง เราควรจะทำไงดีคะเราเครียดมากเลยฮือ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่