ตามหาเพลงสากลที่น่าจะร็อค ที่ร้องว่า ลา ลา เซ โน มา ค่ะ

กระทู้คำถาม
เป็นเพลงที่เราฟังตั้งแต่เด็กๆค่ะ(ปัจจุบันอายุ18)
แล้วนึกอยากกลับมาฟังอีกแต่พยามเสาะหามาหลายครั้งก็ไม่เจอสักที โดยเพลงเป็นเสียงผู้ชายร้องค่ะ เริ่มเพลงจะเป็นเสียงคนร้องก้องกังวานคล้ายๆเสียงสวดในโบสถ์ร้องว่า ลา ลา เซ โน มา ค่ะพอท่อนนี้จบก็เป็นเสียงกีตาร์หนักๆ
ทำนอง ตึด ดือ ดือ ดือ ตึด ดือ ดือ ดือ ตึด ประมาณนี้ค่ะ แล้วมีคำนึงที่จำได้ในเพลงคือ อะ ไบ แฟมิลี่ ค่ะ ที่จำได้ก็มีเท่านี้ล่ะค่ะ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวพันทิป ช่วยหาทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่