ทำไมชอบบูลลี่คนอ้วน

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ เราเปนคนอ้วน คนนึง แต่มักจะมีคนทักเราว่าเราหน้าสวย หน้าขาว ผิวสวย
แต่ก็ยังมีคนอีกส่วนนึงยังข่อนข้างบลูลี่เรา อาทิเช่น เหมือนเวลาเรากินไอติม พี่ที่ทำงาน ผช ก้อชอบแซว ว่า ไอติมกินแล้วอ้วนนะ แล้วก็หัวเหราะ วันนั้นไม่อยากกินไอติมเลยคะ 
ปล.เราหนัก93 สูง165 
แต่เรารู้ตัวเองดีว่าเราไม่ได้อ้วนเทอะทะอะไรขนาดนั้น ด้วยความที่เราเปนคนโครงสร้างใหญ่  เราอ้วนแต่คอเราก็ไม่ได้ติดกัน เรายังเห็นสัดส่วนในร่างกายของตัวเอง อยู่ แต่ก้อนะ ไม่ชอบเลยเวลาโดนบลูลี่เรื่อง อ้วน  เห้ออออ เพื่อนๆคิดเห็นกันอย่างไรบ้างคะ กับความอ้วนของเรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่