การคลายการบีบอัด zip

ถามผู้รู้ครับ คือผมใช้โทรศัพท์โหลดเกมในPCจากเว็บมาแล้วโหลดเสร็จได้เป็นไฟล์ที่ได้มันเขียนว่า zip แล้วพอจะกดติดตั้งมันบอกว่าให้คลายการบีบอัดอะไรสักอย่างนี่แหละครับ คืออยากรู้ว่าต้องทำยังถึงจะคลายการบีบอัดได้ แล้วก็จะติดตั้งแอปได้ไหม
แสดงความคิดเห็น