ทำไมถึงมักจะฝันว่าแฟนไปนอนกับผู้หญิงคนอื่นอยู่บ่อยๆ

ขออนุญาตเล่ารายละเอียดนิดนึงนะคะ เรื่องมีอยู่ว่าเราเคยคบกับแฟนเก่า แล้วเราเลิกกันเนื่องจากว่าเค้าไปนอนกับผู้หญิงคนอื่น ต่อมาเราก็มาคบกับแฟนคนปัจจุบัน เรามักจะฝันว่าเขาไปนอนกับผู้หญิงคนอื่นอยู่บ่อยๆ บ่อยจนเดือนนึงฝันอยู่2-3ครั้ง บางครั้งเราก็ทะเลาะกัน เพราะเราคิดว่าฝันบ่อยขนาดนี้เขาอาจจะแอบทำอยู่จริงๆก็ได้ เราคบกับเขามาจะ 2 ปี ซึ่งเขาก็ไม่มีประวัติเรื่องแอบคุยกับคนอื่นหรือไปนอนกับคนอื่น รึว่าเราจับไม่ได้ก็ไม่รู้ แต่สงสัยว่าทำไมเราถึงชอบฝันแบบนี้ต้นเหตุมันเกิดจากอะไร สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ😅
ปล.อาจพิมพ์ตกหล่นบ้าง หรือไม่เข้าใจยังไงก็ขออภัยด้วยนะคะ😁
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่