ขี่มอเตอร์ไซค์ซ้อนสอง ไปนอน กลอเซโล "กับวันที่ฟ้าไม่เป็นใจ"

จากที่มีกระแสในโซเชียลมีเดียต่าง ๆ ทำให้ผมไม่สามารถอดใจไหว
ที่จะต้องไปเห็นด้วยตาตัวเองให้ได้
ว่า กลอเซโล มันมีดีอะไร ทำไมมีแต่คนอยากไป
รอช้าอยู่ทำไม ออกเดินทางไปกันเลยครับ ^^ 

เราเริ่มออกเดินทางคืนวันศุกร์ที่ 14/01/2022 เวลา 19:08 น. รถที่ผมใช้เป็น YAMAHA Finn 115i
ก่อนเดินทางก็แอบหวั่นใจว่าจะรอดมั๊ย แต่ใจบอกว่าจะไป ก็ต้องวัดใจกันดู

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่