อยากมีห้องส่วนตัวแต่พ่อแม่ไม่เข้าใจ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมอายุ14จะ15แล้วซึ่งผมนอนกับแม่มาตั้งแต่9ขวบพอผมโตขึ้นมาเรื่อยๆ เเละตอนนี้ผมอาศัยอยู่กับพ่อแม่พี่ชายและผมพี่ชายผมก็อายุ16แล้วก็ยากมีห้องส่วนตัวเพราะผมได้นอนกับพี่ชายตลอดเลยผมอาศัยอยู่ห้องเช่าเล็กมากๆที่ต้องอยู่ด้วยกันถึง4คนไม่มีความเป็นส่วนตัวเลยทำอะไรก็เห็นกันตลอดจะนอนก็ต้องนอนพร้อมกันจะตื่นก็ตื่นพร้อมกันบางทีผมก็อยากอยูเงียบๆคนเปิดเพลงฟังแต่ก็ต้องทำใจเพราะพ่อแม่นอนกลัวพ่อแม่จะตื่นทำอะไรมีเสียงนิดหน่อยก็ไม่ได้จะโดนด่า ทะเลาะกันในครอบครัวก็ไม่บ่อยเท่าไหร่ก็ต้องทนฟังไปไม่รู้ว่าจะไปอยู่ที่ไหนผมได้เอาแต่เงียบทำอะไรก็ไม่ได้อยากจะร้องไห้ก็กลัวพ่อแม่เห็นต้องแอบนอนร้องไห้คนเดียว เคยอธิบายไปเเล้วแต่พ่อแม่ก็ยังไม่เข้าใจเอาแต่พูดว่าพอโตมีงานทำจะไปอยู่ที่ไหนก็ไปอยู่ซึ่งผมก็ต้องการความเป็นส่วนตัวพี่ชายผมก็ต้องการจะโทาคุยกับเพื่อนก็ไม่ได้ผมทำอะไรแทบจะไม่ได้เลยครับ เหนื่อยท้อมากครับไม่รู้จะทำยังไงแล้วอยากจะตายให้มันจบๆไปซะที
(ขอบคุณที่อ่านจบนะครับ อาจจะมีเขียนผิดบ้างเข้าใจยากบ้างก็ขอโทษด้ววเพราะผมเป็นคนไม่ค่อยพูดเเละพูดน้อยมากครับ.....อยากจะระบายกับตัวเอง)
ให้คำแนะนำผมหน่อยนะครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่