ผู้ชายมาขอให้นวดขาให้เขาคิดไรมั้ยคะ

ถ้าอยู่ดีๆรุ่นพี่ที่เรารู้จักเขาแค่ผิวเผิน แบบเจอกันก็ทักแต่ไม่ได้สนิท แล้ววันหนึ่งเราไปเจอเขาตอนที่เขาปาร์ตี้ แล้วเขามานั่งใกล้ๆแต่ ไม่ชิดมากน่ะแล้วยุดีๆ เขามาบอกว่าหนูนวดขาให้พี่หน่อย (เราเข้าใจว่าเค้าน่าจะเต้น เลยปวดขา) เราก็เลยนวดให้พอสักพักเราเลยถามไปว่าไปทำไรมาปวดขาแกบอกว่าไม่รู้ แบบนี้คิดไรมั้ยคะ จากคนที่ไม่เคยคิดจะเข้าหาเรายูดีๆทำตัวแปลกๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่