เพลงดาว ของ คริสติน มีข้อสงสัยครับ

ชอบฟังเพลง ดาว ของ คริสติน มากครับ แต่มีข้อสงสัยมาตลอดครับ เพราะมีความรู้สึกว่า เสียงของ คุณ รัดเกล้า อมรดิษ  ที่ร้องเป็นคอรัส มันแทบจะพุ่งเด่นจนแยกไม่ออกว่าเสียงไหน คือเสียงของคริสติน ผมไม่มีความรู้ด้านการร้องเพลงรึดนตรีใดๆ เลยครับ ก็เลยอยากสอบถามท่านผู้รู้ว่า เป็นความตั้งใจให้เสียงของคอรัสร้องคลอไปคู่กันไปเลย รึอย่างไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมสงสัยจริงๆครับ มิได้ตั้งใจจะดิสเครดิต รึ คิดในทางลบนะครับ ขอออกตัวไว้ก่อนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่