อยู่คนเดียวแล้วคิดไปเรื่อย

เราเป็นคนที่โลกส่วนตัวสูงมากๆค่ะ ไม่อยากเอาใครมาเป็นพันธะในชีวิตเลย เป็นแบบนี้มา3-4ปีตั้งแต่ช่วงที่ลูกพี่ลูกน้องเราย้ายไปเรียนปทุม เราเคยมีแฟนค่ะแต่อย่างที่บอกเราโลกส่วนตัวสูงมาก ส่วนเขาค่อนข้างเป็นคนที่จุกจิกสุดท้ายก็ไปกันไม่ได้ค่ะ แล้วเราก็อยู่คนเดียวมาตลอด จนมาวันนี้เรานอนตอน1ทุ่ม ก็หลับๆตื่นๆ แล้วพอตื่นขึ้นมาก็ไม่รู้จะทำอะไร โซเชี่ยลก็
เบื่อแล้ว แล้วเราก็มานั่งที่โต๊ะทำงานแล้วก็นั่งคิดว่าทำไมเราเหนื่อยจังวะ ทำไมเราไม่ได้ทำอะไรเลยเราเหนื่อยขนาดนี้ เหมือนเป็นวันปกติแต่วันนี้กลับมืดแปดด้านยังไงไม่รู้ค่ะ ใครพอมีวิธีแก้มั้ยคะคือเราไม่ไหวกับตัวเองเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่