ตามหามังงะวาย😭🙏

กระทู้คำถาม
ตามหามังงะวายเรื่องหนึ่งค่ะ คือเหมือนนายเอกจะเป็นไอดอล แล้วเหมือนว่าจะต้องมาพักอาศัยกับพระเอกและพระรอง(มั้ง?)ที่เป็นไอดอลเหมือนกัน(น่าจะ)ฉากแรกเลยก็คือ นายเอกมาเห็น พระเอกกับพระรองกำลัง.ไอนั้นกันอยู่ในตู้เสื้อผ้า อะค่ะ แล้วนายเอกก็เลยต้องเก็บเป็นความลับมั้ง พอสองคนนั้นทำกันเสร็จ ก็มีกกน.ติดอยู่ตรงตู้อะค่ะ พระเอกก็ถามนายเอกว่า กกน.ของนายหรอ? ประมาณนี้555+ แล้วพระเอกกับพระรองก็ชอบมีอะไรกันอยู่เรื่อยๆอะค่ะ กับนายเอกของเราด้วย พอจะมีใครรู้ไหมค่ะ ตามหามาครึ่งปีแล้วแง~~~
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่