ถ้าอายุแค่ 12 ปีแล้วเปิดบัญชีออนไลน์ผ่าน K bank สามารถทำธุรกรรมต่างๆได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม

คือปีนี้ผมจะอายุ 12 ปีแล้วอยากจะเปิดบัญชีออนไลน์ของ K bank ผ่าน NDID ของ True money wallet แต่ผมไม่มั่นใจว่าจะเปิดดีไหมเพราะว่าผมอยากจะเปิดเพื่อจะได้ไว้ใช้ทำธุรกรรมต่างๆเช่น โอนเงิน หรือ เติมเงิน ได้สะดวกขึ้น ผมเลยมาถามว่าถ้าเปิดไปแล้วสามารถทำธุรกรรมต่างๆได้ไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่