ดาบพิฆาต​อสูร​ ย่านเริงรมย์​ สรุป​ อุซุย​ เท็นเง็นเก่งไหม

คือพึ่งดูอนิเมะไป​ เลยไปซื้อมังงะแบบ​ebooks มาอ่าน​ สรุปอุซุยเก่งไหมครับ​ โดนพิษทำร้ายแต่ต้นเรื่องเลย​ คิดเล่นๆถ้าโดนพิษถึงจะมีต้านทานพิษที่​สูง​ ร่างกายก็น่าจะถูกทำร้ายบ้างแหละ​
ถ้าเป็นเราโดนพิษธรรมดาคง​ หนาวสั่น​ กล้ามเนื้ออ่อนแรง​ หัวใจเต้นผิดจังหวะ​บ้างแหละ​ แต่นี่เป็นพิษของอสูรเลยนะครับ​ สรุปเก่งไหมครับ​ ผมไล่ดูคลิปตามยูทูแเค้าจัดใฟ้อุซุยอยู่อันดับ8จากทั้งหมด9เสาหลักเลย​ ขอบคุณ​มาก​ครับ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่