สอบถามคนที่ใช้ Vivo V23e, X60pro, X70

รบกวนสอบถามคนที่ใช้ Vivo V23e, X60pro, X70 ค่า จากการใช้งานมีปัญหาอะไรกันบ้างไหมคะ ถ่ายรูปเน้นทั้งกล้องหน้าและกล้องหลังค่ะ  ถ้าเทียบกันใน 3 รุ่นนี้ รุ่นไหนสีเป็นธรรมชาติกว่ากันคะ  ถ้าถ่ายรูปขายสินค้าชิ้นเล็ก ๆ พวกเครื่องประดับมีปัญหาอะไรไหมคะ เมื่อวานลองไปจับบางยี่ห้อ ถ่ายวัตถุแล้วขอบเบลอค่ะ ยืดมือหดมือเข้าออกระยะไหนก็เบลอ ไม่คมชัดทั้งชิ้นงานค่ะ 

เมื่อวานลองไปจับ V23 กับ V23e มา รู้สึก V23 สีจะเข้มไปหน่อย  ส่วน V23e สีจะอ่อนกว่า ส่วนรุ่น X แถวนี้ไม่มีให้ลองเลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่