จะขอปฏิเสธยอดบัตรเครดิตของ first choice ที่โดนหักไปจากประกันค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ จะขอปฏิเสธยอดบัตรเครดิต ที่โดนหลอกขายประกันค่ะ ได้ทำเรื่องยกเลิกไปแล้ว แต่ทางตัวแทนประกันบอกคืนเงินทางบัตรเครดิตใช้เวลา 45 วันทำการ ไม่รวมเสาร์ อาทิตย์ เลยกลัวว่าจะไม่ทันรอบบิลหน้า เลยอยากจะขอทำเรื่องปฏิเสธไว้ก่อนค่ะ ต้องทำยังไงบ้างคะ  แล้วถ้าไม่ทะนจริงๆ สามารถทำอย่างไรได้บ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่