มีโอกาสท้องมั้ย?

เรากับแฟนไม่ได้มีเพศสัมพันธ์เเบบสอดใส่ เเค่เอานิ้วเข้าไป เเต่เเฟนเราไม่ได้จับของตัวเองเลย เเละอาบน้ำด้วยกัน เเฟนเสร็จไป1รอบ เเต่เราใช้มือช่วยเเละมีสบู่ด้วย เราทำหลังจากหายเป็นประจำเดือนได้1วัน หลังจากวันนั้นก็เครียด มีการคลื่นไส้ คัดนม อาการคล้ายๆกับคนท้องเลยค่ะ เลยวันที่ประจำเดือนจะมา1วันเเล้วประจำเดือนยังไม่มาเลย มีโอกาสท้องมั้ยคะ หรือว่ายังไง ใครที่รู้รบกวนช่วยหน่อยค่ะ ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่