ช่วยตามหาเพลงหน่อยค่า

กระทู้คำถาม
ตามหามา2อาทิตเเล้วค่ะโฮรรร เป็นเพลงสากล น่าจะนานเเล้วด้วย เราจำไม่ได้ว่ามันร้องยังไงอ่ะค่ะ เเต่จำเอมวีได้ คือเปิดเพลงมานางเอกเป็นคนรวยหรือลูกคนรวยนี่เเหละเเต่งตัวดูดีกำลังส่องกระจกอยู่ในห้องน้ำ เเล้วพระเอกเป็นผู้ร้ายหรือยังไงจำไม่ได้ มาเจอนางเอกเเล้วเหมือนชอบกัน นางเอกหนีตามพระเอก(พระเอกขี่มอไซค์)พอตอนท้ายๆมีตำรวจมาที่บ้านเเล้วมากราดยิงใส่บ้านพระเอก พระเอกนางเอกยืนจูบกันอยู่กลางกระสุนอ่าค่ะ ฮือช่วยเราหาทีค่ะ ถ้านึกไม่ออกว่าสาดกระสุนยังไง ฉากคล้ายๆ21 guns ของGreen day เลยคั้บ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่