รูมเมทชอบแปรงฟันในห้องนอน

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ คือเราพักอยู่ที่หอแห่งนึง แชร์ห้องกับเมทสองคน ห้องไม่ใหญ่มาก เรียกได้ว่าแคบเลยล่ะค่ะ เตียงอยู่คนละฟาก ส่วนโต๊ะที่ใช้นั่งอ่านหนังสือหรือทำงานเป็นโต๊ะติดกัน เรากับเมทก็ใช้กันคนละฝั่ง น้ำเป็นแบบห้องน้ำรวม ทีนี้เรื่องมีอยู่ว่า พักหลังๆมานี้เมทเราชอบมานั่งแปรงฟันที่โต๊ะของเขาข้างๆเราน่ะค่ะ ทั้งตอนกลางคืนและตอนเช้า ทีแรกเราคิดว่าเขาไม่กล้าไปห้องน้ำตอนกลางคืนหรือเปล่าเลยเลือกแปรงในห้อง แต่ปรากฎว่าตอนเช้าเขาก็นั่งแปรงในห้องเหมือนเดิม เราเลยอยากรู้ว่าปกติแล้วมีใครทำแบบนี้บ้างไหมคะ (คือเราแค่รู้สึกว่าห้องมันแคบนิดเดียวเอง แปรงฟันทีนึงห้องก็มีแต่กลิ่นยาสีฟัน เสียงแปรงถูฟันก็เหมือนดังข้างหูตลอดเวลา เหมือนนอนอยู่ในห้องน้ำเลยค่ะ555555 )
อมยิ้ม08อมยิ้ม20
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่