หาคนใจดีปรึกษาการบ้าน/เรื่องที่เรียน Ch.E ครับ

ผมอยู่ปี2เทอม2 ช่วงที่ผ่านมาในช่วงระหว่าง ปี1 เทอม2 ถึง ปี2 เทอมที่แล้ว เรียกได้ว่าเหลวมาก ไม่ตั้งใจเรียน(มายเซตเต็มไปด้วยความเหลวแหลกซึ่งมันอธิบายเป็นคำพูดไม่ได้) ซึ่งที่ผ่านมาวิชาที่ผมเสียใจอย่างมากที่ไม่ตั้งใจเรียน energy balance /chem for chemical engineer/ ซึ่งเป็นพื้นฐานไปสู่ thermo 1/ fluid mechanic ตอนนี้จะกลับไปถามอาจารย์ก็ไม่กล้า เพราะผมไม่ได้ตั้งใจเรียนในวิชาเค้าเอง 
  พอจะมีพี่ๆเพื่อนๆคนไหนมาเรียนด้วยกัน หรือให้คำปรึกษาผมได้บ้างมั้ยครับ ผมเป็นคนเข้าสังคมไม่ค่อยเก่ง เลยมีเพื่อนในสาขาที่รู้จักไม่มาก 
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่