หมออ้อยเยอะมากกก กำจัดอย่างไรดี?

คือเราเป็นผู้หญิงที่ขนเยอะมากค่ะ ทั้งหน้าแข้ง ทั้งหนวด ยิ่งตรงหมออ้อยนี่รุงรังมาก
ปกติก็กำจัดโดยการโกน แต่ยิ่งโกนยิ่งดกดำกว่าเดิม เลยเปลี่ยนมาลองวีธีแว๊กซ์ เเต่ก็เจ็บมาก
ใครมีวิธีที่ดีกว่านี้ไหมคะ? ขนเราเยอะถึงขนาดที่ว่ามีจนแพรมออกมาตรงขาหนีบเลยถ้าไม่กำจัดให้ดี 
เรารู้สึกว่ามันส่งผลให้ขาหนีบเราเริ่มดำด้วยค่ะ แงงงงงง ใครมีวิธี+ครีมดีๆแนะนำเราหน่อยนะคะ
เราอยากใส่บิกินี่แบบมั่นหน้า มั่นใจกะคนอื่นเค้าบ้างค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่