ช่วยแนะนำ แอพแปลภาษาจีน คำอ่าน หน่อยครับ

คืออยากได้ แอพแบบว่า แปลคำอ่านเป็น ภาษาไทย นะครับแบบ คำว่า
ดวงจันทร์ จีนจะเป็น 月 ใช่ไหมครับแล้ว ตัวกลาง (เรียกว่า พินอิน หรือเปล่าไม่ผมไม่แน่ใจ) yuè ตัวนี้ใช่ไหมครับ ตัวนี้ ผมเจอส่วนมาคือ การอ่านแบบ ออกเสียงนะครับ ไม่มี แอพไหนเลย ที่ แปล yuè  เป็นภาษาไทย (เยว่) นะครับผมเลย อยากได้ แบบ แปลเป็๋นตัวหนังสือนะครับ ไม่ใช่อ่าน ออกเสียง พอจะมีแอพ หรือ เว็บ ไหนแนะนำไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่