หมาที่บ้านหายครับ น้องเป็นไทยหลังอาน เพศเมีย

คือปกติผมจะเลี้ยงมา บางแก้ว ไทยหลังอาน บลูลี่ พิทบลู และหมาพันธุ์ด่างครับ ผมเลี้ยงรวมๆ15ตัว
คือวันนี้ เวลา24:00ผมพาน้องมาเดินเล่นแล้วน้องโดนรุมกัดครับ ผมไม่มีเวลาหันไปมอง เพราะพยายามห้ามพิทบูลกัดกันเอง แล้วน้องก็หลุดออกจากปลอกของของผมครับ น้องโดนหมาไทยไล่กัด จนตกใจวิ่งหายไปไหนก็ไม่รู้ครับ ผมพยามยามตามหาน้องเขาแล้วครับ หาเท่าไหร่ ก็หาไม่เจอ ตอนนี้ 01:13นาทีอล้วผมยังหาน้องไม่เจอเลยครับ มีวิธีตามหา แบบอื่นไมครับ ผมกลัวน้องจะตกใจไม่กลับบ้าน ตอนนี้ผมเป็นห่วงมากๆ มีวิธีหาน้องหมาไหมคับ จะไสยศาสตร์ หรือวิทยาศาสตร์ผมก็เอาหมดครับ 
จุดที่น้องหายไป เป็นเขาเล็กๆรอบมีหมู่บ้าน ตามเขาจะมีหมาเจ้าถิ่นครับ ตามหมู่บ้านก็มีพวกหมาอยู่เยอะครับ ขอวิธีตามหาหน่อยครับ ผมเป็นห่วงมากๆ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่