ช่วยแนะนำคอร์สเรียนพิเศษของม.ต้นหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้เรากำลังหาที่เรียนพิเศษตอนม.3อยู่ค่ะ ตอนนี้เราอยู่ม.2กำลังจะขึ้นม.3 อยากให้ทุกคนช่วยแนะนำที่เรียนแบบคอร์สที่สามารถเรียนที่บ้านได้หน่อยค่ะอยากเรียนเป็นวิชา คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ พวกฟิสิกส์ เคมี ชีวะ ค่ะ
ทุกคนพอจะมีคอร์สดีๆแนะนำไหมคะ คือเรามีโรงเรียนที่อยากเข้าตอนม.4คือโรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์เราไปดูมาเห็นเขาบอกว่าสอบเข้ายากมากเลยอยากหาที่เรียนพิเศษที่ดีๆค่ะ หรือพอจะมีหนังสือดีๆแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ  

อันนี้เป็นกระทู้แรกผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่