ใครได้ Messagages แบบนี้ จาก AIS บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ตามภาพครับ กด รับสิทธิ์ 100 GB 6 เดือน ได้รับ messages มาอีกฉบับ เหลือ 3  เดือน อันนั้นยังไม่เป็นไร แต่เข้าไป  google ก็ยังเป็น 15  G  เหมือนเดิม ( ปกติใช้อยู่แล้ว แต่ 15 มันหมดเร็วมาก ต้องคอยลบภาพทุกเดือน ) โทรไปถาม ais เค้าก็แนะนำติดน่อ google one support พร้อม  link มา แต่หาวิธีทำไม่เจอ ถ้ายุ่งยากขนาดนั้น ผมว่าผมยอมเสีย เดือนละ 70 บาทเลยดีกว่า ใครทำเป็นบ้าง ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ 4strings

สมายล์-หทัยชนก มาดูแลนะคะ ปัจจุบันใช้งานแพ็กเกจหลักรายเดือนรายการไหนอยู่ค่ะ

สำหรับลูกค้ารายเดือนบุคคลธรรมดาใช้งานอยู่ปัจจุบันและลูกค้าใหม่  เมื่อสมัครแพ็กเกจราคาเท่ากับหรือมากกว่า 699 บาทขึ้นไป รับสิทธิ์ใช้งาน Google One ฟรี 6 เดือนแรก และแพ็กเกจราคาน้อยกว่า 699 บาท รับสิทธิ์ใช้งานฟรี 3 เดือนแรก ค่าอินเทอร์เน็ตคิดตามแพ็กเกจลูกค้าค่ะ

ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะผู้ที่ไม่เคยทดลองใช้ฟรี และไม่เคยสมัครใช้งาน Google One มาก่อน  รวมถึงไม่เคยได้รับสิทธิ์ ฟรีจากโครงการอื่นๆก่อนหน้านี้นะคะ

หากต้องการข้อมูลพิ่มเติมเกี่ยวกับ Google One โปรดไปที่ https://one.google.com/about โดยตรงได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่