ต้องการยกเลิกแพ็คเกจดูNetflix ต้องทำอย่างไรคะ?

ทุกคนคะช่วยเราหน่อยค่ะ เราสมัครเน็ตบ้านใหม่ของ AIS แล้วมันมีซิมและกล่องดู TV แถมมาด้วย ทีนี้มันมีแพ็คเกจดู Netflix พ่วงมาด้วยแต่เราไม่ได้ดูเลยค่ะ เราโดนเก็บค่า Netflix ผ่านการจ่ายจากซิม AIS มา 2 เดือนแล้วทั้งที่ไม่ได้ดู ไม่ได้สมัครเลย แบบนี้ยกเลิกได้ไหมคะ เราติดต่อคอลเซ็นเตอร์ของ AIS ให้เช็คให้แล้วว่าเบอร์นี้จ่ายค่าอะไรผ่านเมล์ไหนแล้วแต่เขาบอกว่าเขาทำให้ไม่ได้และต้องติดต่อ Netflix ไม่ก็ยกเลิกเองแต่เราไม่รู้เมล์หรืออะไรเลยค่ะ ซึ่งเราหาเบอร์ติดต่อ Netflix แล้วแต่เป็นเบอร์ต่างประเทศ เราโทรไปก็ไม่ได้ยินเสียงเลยค่ะ ช่วยเราหน่อยเถอะนะคะเราไม่มีเงินพอจะจ่ายเดือนละ 1,000 บาทจริงๆ ที่เราย้ายมาค่ายนี้เพราะมีโปรเดือนละ 499 บาท ตอนช่วงพฤศจิกายนปี 2564 ค่ะ ถ้าย้ายมาแล้วเจอแบบนี้มันเสียความรู้สึกนะคะที่ไว้ใจจึงย้ายมา หรือถ้ามันไม่ได้จริงๆจะยอมเสียเงินยกเลิกเน็ตแล้วกลับไปค่ายเก่าที่ถูกกว่าแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่