มีใครซื้อของออนไลน์แต่ได้ของไม่ตรงปกบ้างคะ

กระทู้คำถาม
สั่งเสื้อตัวนึงจากในเฟสตอน15 ธันวาคมปีที่แล้ว ตามถามแม่ค้ามาตลอดว่าเมื่อไหร่จะได้ แม่ค้าก็อ่านแต่ไม่ยอมตอบ นานๆวันเข้ามาตอบครั้งนึงบอกว่าส่งแล้ว แต่เพิ่งได้รรับวันนี้ เปิดเสื้อมาโอ้โห คนละแบบกับที่เราสั่ง ถ้าเป็นคนละไซส์จะไม่ว่าซักอย่าง แต่นี่คนละแบบเลย เราทักไปถามขอเปลี่ยนได้ไหม ก็อ่านไม่ตอบ ทักถามไปคืนได้ไหมก็อ่านไม่ตอบ เราทนไม่ไหว เสียความรู้สึกมากน้ำตาแทบไหล  ทนไม่ไหวฉีกทิ้งลงถังขยะไปเลย เกิดมาไม่เคยพบไม่เคยเห็นแม่ค้าที่บริการกับลูกค้าแย่แบบนี้ อยากจะเอามาลง แต่เดี๋ยวจะหาว่าทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียง เตือนเพื่อนๆนะคะซื้อของออนไลน์ดูร้านดีๆว่าเชื่อถือได้แค่ไหน ไม่งั้นจะเป็นแบบเราค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่