ปวดท้องด้านขว้าแล้วรู้สึกแน่นท้องมา4วันแต่ไม่รู้เป็นอะไร

กระทู้คำถาม
ผมเริ่มปวดท้องตอน วันเสาร์ตอนกลางคืน ตอนแรกผมก็ไม่คิดไร ผ่านไป2 วัน       ผมก็ไปคลีนิค หมอก็ถามอาการ ผมก็บอกหมอไปว่า ปวดท้องด้านขว้ารู้สึกแน่นท้อง หมอก็บอกว่าอาจจะเป็นไส้ติ่ง ก็เลยฉีดยา และก็ให้ยามา แล้วให้ผมกลับบ้านไป แล้วตอนกลางคืนผมปวดแรงขึ้นผมก็เลยไปหาหมอที่โรงบาล หมอก็ถาอาการ  ผมก็ตอบหมอไป แล้วหมอก็ฉีดยาให้ผม แล้วก็ให้ผมกลับบ้านแต่หมอไม่ได้บอกว่าผมเป็นอะไร แค่บอกว่า ถ้าปวดยังไม่หายแล้วเป็นใข้ ให้กลับมา  จนตอนนี้มันก็ปวดเหมือนเดิม ไม่รู้เป็นไร ตอนกลางวันไม่ค่อยเป็นไรพอตอนนอนโครตปวดเลย มีใครรู้มั้ยครับว่าผมเป็นอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่