เตรียมตัวสัมภาษณ์ ม.ลาดกระบัง สถาปัตอุตสาหกรรม (ออกเเบบผลิตภัณฑ์) อย่างไรดี?

กระทู้คำถาม
หนูเด็ก65ติดรอบ portfolio ออกเเบบผลิตภัณฑ์ ม.ลาดกระบังค่ะ จะมีการสอบสัมภาษณ์ระบบออนไลน์ด้วย😭 ควรเตรียมตัวอย่างไรดีคะ รอบนี้คัดออกเยอะมั้ยคะ ปีนี้รับ 69 คนค่ะจะเหลือกี่คนได้หรอคะ 🥺🥲 คำถามที่ควรเตรียมไว้ควรมีอะไรบ้างคะ ละก็ถ้าไม่ทราบคำตอบของคำถามที่อาจารย์เค้าถามเราควรเลี่ยงตอบยังไงดี ??! ทุกปีรับจำนวนเท่ากันหรือเปล่าคะ เอ่อออีก1คำถามค่ะ ควรบอกข้อเสียตัวเองอย่างไรดีคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่