เพื่อนบ้านแบบนี้ควรทำยังไงดีคะ

คือบ้านเราติดกับบ้านตรงข้ามที่ย้ายมามาใหม่แล้วที่นี้บ้านตรงข้ามชอบมีเรื่องนะคะ เช่น ลองเครื่องบ้างค่ะเราเข้ามใจค่ะ ว่าลองเครื่องเนี้ยมันต้องใช้นํ้ามัน บ้านตรงข้ามเขาลองรถมา5-10นาทีแล้ว หรือไม่ก็เกิน30นาทีแล้วด้วย ซึ่งมันส่งกลิ่นเหม็นมาติดที่บ้านเราค่ะ แล้วบ้านเรามีเด็กอยู่ด้วยค่ะ ยังไม่หมดนะคะ ยังมีเรื่องของท่อเสียงดังด้วยค่ะ เราควรทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่